2 sản phẩm mặt tiền tam đông 23 – dòng tiền 30tr/tháng
Đường Tam Đông 23, Xã Thới Tam Thôn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
330 m2 (6x33)
8 pn
8 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
2 SẢN PHẨM MẶT TIỀN TAM ĐÔNG 23 – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG
Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn – khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Mặt tiền Tam Đông 23 – kinh doanh & khai thác phòng trọ cực tốt.
1 Dãy trọ hiện hữu:
2 SẢN PHẨM MẶT TIỀN TAM ĐÔNG 23 – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG
Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn – khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Mặt tiền Tam Đông 23 – kinh doanh & khai thác phòng trọ cực tốt.
1 Dãy trọ hiện hữu:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 33 m |
| Diện tích | 330 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "2 sản phẩm mặt tiền tam đông 23 – dòng tiền 30tr/tháng", có mã số #310910, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu