Bán biệt thự 300m2 lô 90 liên nghĩa, đức trọng .lâm đồng hàng hiếm trung tâm – vị trí vip đáng sống bậc nhất đức trọng
Thị trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
11 tỷ
300 m2 (15x20)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN BIỆT THỰ 300m2 LÔ 90 LIÊN NGHĨA, ĐỨC TRỌNG .LÂM ĐỒNG Hàng hiếm trung tâm – vị trí VIP đáng sống bậc nhất Đức Trọng???? Không gian sân vườn thoáng mát – ở cực đẳng cấp???? Diện Tích đất : 300m² – Full thổ cư????️ Góc 3 mặt tiền đường nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái???? Thiết kế gồm:1 phòng khách lớn . 3 Phòng Ngủ – 2WC – sân vườn đẹp- Cách sân bay liên khương khoảng 1.5 km - Cách trung tâm Đà Lạt khoảng 30 km - Giá bán : 11 tỷ - Chi tiết : 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự 300m2 lô 90 liên nghĩa, đức trọng .lâm đồng hàng hiếm trung tâm – vị trí vip đáng sống bậc nhất đức trọng", có mã số #322294, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu