Bán biệt thự đại mỗ - nam từ liêm - 210m2 - mt 15m - lô góc - ô tô tránh - dt 50 triệu/th - 65 tỷ
Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
65 tỷ
210 m2 (15x14)
5 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 210m2, MT 15M. Siêu lô góc sở hữu 3 mặt tiền với tổng chiều dài mặt tiền lên đến 40m cực kỳ bề thế.
₋ Thiết kế 4 tầng, trang bị thang máy nhập khẩu châu Âu êm ái tải trọng lớn. Không gian các sàn thiết kế thông thoáng, tối ưu công năng. Nhà đã hoàn thiện nội thất rất đẹp.
₋ Vị trí đắc địa nhất khu đô thị Đại Mỗ. Nhà tiếp giáp dự án Vinhomes Green Bay giai đoạn 2 sắp khởi công, sát KĐT Dương Nội, Louis City.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng sang tên nhanh chóng.
₋ Diện tích 210m2, MT 15M. Siêu lô góc sở hữu 3 mặt tiền với tổng chiều dài mặt tiền lên đến 40m cực kỳ bề thế.
₋ Thiết kế 4 tầng, trang bị thang máy nhập khẩu châu Âu êm ái tải trọng lớn. Không gian các sàn thiết kế thông thoáng, tối ưu công năng. Nhà đã hoàn thiện nội thất rất đẹp.
₋ Vị trí đắc địa nhất khu đô thị Đại Mỗ. Nhà tiếp giáp dự án Vinhomes Green Bay giai đoạn 2 sắp khởi công, sát KĐT Dương Nội, Louis City.
₋ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng sang tên nhanh chóng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự đại mỗ - nam từ liêm - 210m2 - mt 15m - lô góc - ô tô tránh - dt 50 triệu/th - 65 tỷ", có mã số #321744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu