Bán biệt thự linh lang - ba đình - 85m2 - mt 6m - ô tô vào nhà - 31 tỷ
Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
31 tỷ
85 m2 (6x15)
4 pn
4 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 85m2, mặt tiền 6m lý tưởng.
₋ Thiết kế biệt thự 3 tầng kiên cố, ở cực sướng. Gồm tầng 1 để xe, phòng khách, bếp; tầng 2 có 2 phòng ngủ rộng; tầng 3 thông sàn và sân phơi thoáng.
₋ Vị trí đắc địa ngay nút giao VIP Văn Cao - Liễu Giai - Đội Cấn - Linh Lang. Ngõ rộng, ô tô vào nhà thoải mái. Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, tiện ích ngập tràn.
₋ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
₋ Giá bán: 3
₋ Diện tích 85m2, mặt tiền 6m lý tưởng.
₋ Thiết kế biệt thự 3 tầng kiên cố, ở cực sướng. Gồm tầng 1 để xe, phòng khách, bếp; tầng 2 có 2 phòng ngủ rộng; tầng 3 thông sàn và sân phơi thoáng.
₋ Vị trí đắc địa ngay nút giao VIP Văn Cao - Liễu Giai - Đội Cấn - Linh Lang. Ngõ rộng, ô tô vào nhà thoải mái. Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, tiện ích ngập tràn.
₋ Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
₋ Giá bán: 3
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự linh lang - ba đình - 85m2 - mt 6m - ô tô vào nhà - 31 tỷ", có mã số #321762, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu