Bán biệt thự phố nguyễn cơ thạc mỹ đình 1 ở sướng
Xã An Đồng, Huyện An Dương, Hải Phòng
40 tỷ
112 m2 (112x10)
5 pn
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
nguyễn cơ thạch mý đình . DT 112m Xây 4 Tầng MT 11.2m Gia 40 tỷ Mỹ đinh nam từ liêm. -NHÀ ĐẸP BIỆT THỰ KHU MỸ ĐÌNH 1. TOÀN QUAN CHỨC Ở , AN NINH TUYỆT ĐỐI - . Nhà thiết kế 4 tầng . - Tầng 1: phơng khách , GARA Ô TÔ , +vs -Tầng lửng bếp . - Tầng 2: 3 phòng ngủ + 2 vs . -Tầng 3 : 1 phòng thờ +1 ngủ +1 sân phơi +vs -Tầng 4 : 1 phòng +sân trồng rau +tiểu cảnh € Sổ đỏ chính chủ . - - liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 112 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán biệt thự phố nguyễn cơ thạc mỹ đình 1 ở sướng", có mã số #41963, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu