Sang nhượng quán lẩu – bia hơi tại an dương, hải phòng
Xã An Hồng, Huyện An Dương, Hải Phòng
1 nghìn
1 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG QUÁN LẨU – BIA HƠI TẠI AN DƯƠNG, HẢI PHÒNG
* Địa chỉ: 227 Minh Khai, đường 351, An Dương, Hải Phòng- Vị trí đẹp mặt đường lớn, đông dân cư, lượng khách ổn định – vào là kinh doanh được ngay.- Quán đã setup đầy đủ trang thiết bị và đồ dùng: • Tủ mát, tủ đông• Bếp gas công nghiệp 3 họng• 10 bếp gas mini + 2 bình gas lớn mới đổi• Nồi niêu, xoong chảo, bát đũa đầy đủ• Hệ thống điện hoàn thiện• Quạt trần, quạt xoay 360°• Không gian sạch đẹp, dán tường mới• Có bể cá Koi và bể tầng 1 tạo điểm nhấn• Tầng 2 có sẵn 2 phòng ngủ tiện sinh hoạt
- Quán đã đầu tư đầy đủ, chỉ cần vào bán ngay, không phải sắm sửa thêm.
+ Chủ nhà dễ tính, hỗ trợ tốt+ Hình thức thanh toán nhẹ nhàng: đóng 1 cọc 1
- Do chuyển hướng mô hình kinh doanh nên cần sang nhượng lại cho anh/chị thiện chí.
Không bán thanh lý lẻ đồ.
=> Liên hệ trực tiếp: 0762325681
* Địa chỉ: 227 Minh Khai, đường 351, An Dương, Hải Phòng- Vị trí đẹp mặt đường lớn, đông dân cư, lượng khách ổn định – vào là kinh doanh được ngay.- Quán đã setup đầy đủ trang thiết bị và đồ dùng: • Tủ mát, tủ đông• Bếp gas công nghiệp 3 họng• 10 bếp gas mini + 2 bình gas lớn mới đổi• Nồi niêu, xoong chảo, bát đũa đầy đủ• Hệ thống điện hoàn thiện• Quạt trần, quạt xoay 360°• Không gian sạch đẹp, dán tường mới• Có bể cá Koi và bể tầng 1 tạo điểm nhấn• Tầng 2 có sẵn 2 phòng ngủ tiện sinh hoạt
- Quán đã đầu tư đầy đủ, chỉ cần vào bán ngay, không phải sắm sửa thêm.
+ Chủ nhà dễ tính, hỗ trợ tốt+ Hình thức thanh toán nhẹ nhàng: đóng 1 cọc 1
- Do chuyển hướng mô hình kinh doanh nên cần sang nhượng lại cho anh/chị thiện chí.
Không bán thanh lý lẻ đồ.
=> Liên hệ trực tiếp: 0762325681
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng quán lẩu – bia hơi tại an dương, hải phòng", có mã số #321666, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu