Bán căn hộ chung cư tại toà nhà số 199 đường hồ tùng mậu - khu vực cầu diễn
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 700 triệu
94 m2 (9x12)
2 pn
2 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TẠI TOÀ NHÀ SỐ 199 ĐƯỜNG HỒ TÙNG MẬU - KHU VỰC CẦU DIỄN - QUẬN NAM TỪ LIÊM - TP.HÀ NỘI
- Căn hộ tầng - 10 - lô góc.- Diện tích sàn sử dụng: 94m2, thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công thoáng mát.- Toà nhà nằm ngay mặt đường Hồ Tùng Mậu, giao thông thuận tiện đi lại. Gần ga tàu điện trên cao, gần chợ, trường học các cấp 1,2,3, các trường ĐH. Khu an ninh tốt, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.- Căn hộ mới chưa sử dụng- Pháp lý rõ ràng: hợp đồng mua bán với chủ đầu tư.- Phù hợp mua về để ở hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Giá bán: 5.7 Tỷ.- Liên hệ chính chủ: 0913.583.685.
- Căn hộ tầng - 10 - lô góc.- Diện tích sàn sử dụng: 94m2, thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công thoáng mát.- Toà nhà nằm ngay mặt đường Hồ Tùng Mậu, giao thông thuận tiện đi lại. Gần ga tàu điện trên cao, gần chợ, trường học các cấp 1,2,3, các trường ĐH. Khu an ninh tốt, dân trí cao, hàng xóm thân thiện.- Căn hộ mới chưa sử dụng- Pháp lý rõ ràng: hợp đồng mua bán với chủ đầu tư.- Phù hợp mua về để ở hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Giá bán: 5.7 Tỷ.- Liên hệ chính chủ: 0913.583.685.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ chung cư tại toà nhà số 199 đường hồ tùng mậu - khu vực cầu diễn", có mã số #322380, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu