Bán căn hộ chung cư tại toà t6 - 08 đường tôn quang phiệt - khu đô thị nghĩa đô - tp. hà nội
Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8 tỷ
93 m2 (9x10)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TẠI TOÀ T6 - 08 ĐƯỜNG TÔN QUANG PHIỆT - KHU ĐÔ THỊ NGHĨA ĐÔ - TP. HÀ NỘI.
- Căn hộ tầng 14 - Diện tích sàn sử dụng: 93m2, thiết kế hợp lý gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, phòng khách + bếp.- Căn hộ thuộc căn góc, logia thoáng mát. Chủ nhà đang sử dụng nên để lại đầy đủ nội thất như: điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ....khách mua chỉ việc vào ở, không cần sửa chữa hay mua sắm thêm gì.- Toà nhà nằm ngay vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như: gần chợ, siêu thị bệnh viện, trường cấp 1,2,3, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Sư Phạm, ĐH Điện Lực,....- Phù hợp cho hộ gia đình mua về để ở lâu dài hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Sổ đỏ chính chủ - Sang tên nhanh chóng.- Giá bán: 8 Tỷ (Miễn trung gian).- Liên hệ chính chủ: 0913.583.685
- Căn hộ tầng 14 - Diện tích sàn sử dụng: 93m2, thiết kế hợp lý gồm 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công, phòng khách + bếp.- Căn hộ thuộc căn góc, logia thoáng mát. Chủ nhà đang sử dụng nên để lại đầy đủ nội thất như: điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ....khách mua chỉ việc vào ở, không cần sửa chữa hay mua sắm thêm gì.- Toà nhà nằm ngay vị trí trung tâm, xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như: gần chợ, siêu thị bệnh viện, trường cấp 1,2,3, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Sư Phạm, ĐH Điện Lực,....- Phù hợp cho hộ gia đình mua về để ở lâu dài hoặc kinh doanh cho thuê sinh lời.- Sổ đỏ chính chủ - Sang tên nhanh chóng.- Giá bán: 8 Tỷ (Miễn trung gian).- Liên hệ chính chủ: 0913.583.685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 20 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ chung cư tại toà t6 - 08 đường tôn quang phiệt - khu đô thị nghĩa đô - tp. hà nội", có mã số #322140, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu