Bán căn hộ mỹ đa đông 5, 70m2, 3pn, gần biển, doanh thu 24tr/tháng, giá 11.2 tỷ
Đường Mỹ Đa Đông 5, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
11 tỷ 200 triệu
70 m2 (4x17.5)
3 pn
3 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu tòa căn hộ mới đẹp tại Mỹ Đa Đông 5, khu vực tập trung đô
Cơ hội sở hữu tòa căn hộ mới đẹp tại Mỹ Đa Đông 5, khu vực tập trung đô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán căn hộ mỹ đa đông 5, 70m2, 3pn, gần biển, doanh thu 24tr/tháng, giá 11.2 tỷ", có mã số #317812, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu