Bán dãy trọ trinh thị miềng hóc môn 10 x23 giá chỉ 9,5 tỷ
Đường Trịnh Thị Miễn, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
9 tỷ 500 triệu
212 m2 (10x23)
14 pn
15 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
DT KHỦNG 212M2 - - NGANG 9.5 DÀI 22.5 - ĐƯỜNG NHỰA 8M - TRỊNH THỊ MIẾNG - XÃ ĐÔNG THẠNH - HUYỆN HÓC MÔN - TPHCM - THÍCH HỢP MUA Ở HAY CHO THUÊ.
Kết cấu 2 dãy nhà trọ có 14 phòng cho thuê dòng tiền 20 triệu tháng
DT KHỦNG 212M2 - - NGANG 9.5 DÀI 22.5 - ĐƯỜNG NHỰA 8M - TRỊNH THỊ MIẾNG - XÃ ĐÔNG THẠNH - HUYỆN HÓC MÔN - TPHCM - THÍCH HỢP MUA Ở HAY CHO THUÊ.
Kết cấu 2 dãy nhà trọ có 14 phòng cho thuê dòng tiền 20 triệu tháng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 212 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán dãy trọ trinh thị miềng hóc môn 10 x23 giá chỉ 9,5 tỷ", có mã số #323312, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu