Bán gấp giá rẻ chung cư viện 103 nguyễn khuyến 83m, tầng 10, mặt tiền 8m, 5.6 tỷ hà đông.
Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội
5 tỷ 600 triệu
83 m2 (8x10)
3 pn
2 wc
40 phút trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp giá rẻ Chung cư Viện 103 Nguyễn Khuyến 83m, tầng 10, mặt tiền 8m, 5.6 tỷ Hà Đông. YÊM TÂM KHÔNG LO QUY HOẠCH - GIÁ RẺ KHÔNG TƯỞNG - CẦN BÁN GẤP - NHIỀU GIA ĐÌNH THUỘC DIỆN GIẢI TỎA CẦN LẮM – VỊ TRÍ HIẾM - VĂN QUÁN - HÀ ĐÔNG.Mô tả: ???? Vị trí: Khu dân trí cao, giao thông kết nối di chuyển thuận tiện, tiện ích đầy đủ xung quanh. ???? Thông tin chi tiết: • Diện tích sổ đỏ: 82,5 m².• Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng. ???? Thiết kế công năng: • 02 phòng ngủ • 01 phòng khách cực rộng ???? có thể cải tạo thành 03 phòng ngủ rất đẹp • 02 nhà vệ sinh • 01 phòng bếp riêng biệt ✨ # Ưu điểm: • Nhà thoáng, tầng đẹp • Diện tích rộng hiếm trong khu • Phù hợp ở gia đình đông người hoặc khách mua cải tạo đầu tư…. ???? Liên hệ 24g/24g xem nhà & làm việc trực tiếp với chủ nhà qua sdt, zalo 09130459884 : ➡️ Khách thiện trí thương lượng tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 83 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán gấp giá rẻ chung cư viện 103 nguyễn khuyến 83m, tầng 10, mặt tiền 8m, 5.6 tỷ hà đông.", có mã số #322388, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu