Bán nhà 3 tầng, 48m2, đường lý bôn, p. tiền phong, tp. thái bình. giá 2.6 tỷ. lh: 0964386960
Phường Tiền Phong, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
2 tỷ 650 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần tìm kênh trú ẩn an toàn cho dòng tiền tại Thái Bình thì đừng bỏ qua căn nhà này. Vị trí đắc địa ngay đường Lý Bôn, phường Tiền Phong, TP Thái Bình, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển cũng như kinh doanh cho thuê.Thông tin chi tiết:Diện tích đất 48m2, kích thước 4x12m vuông vắn.Kết cấu nhà 3 tầng kiên cố, bố trí 3 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh, thiết kế hợp lý, hiện đại.Hướng Đông đón gió mát mẻ, không gian sống thoáng đãng.Nhà nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí trung tâm. Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ đỏ chính chủ trao tay, công chứng sang tên ngay trong ngày.Giá chốt nhanh 2.6 tỷ. Đây là mức giá rất cạnh tranh cho một bất động sản tại vị trí đẹp như thế này, phù hợp cho nhà đầu tư muốn giữ tiền hoặc mua ở lâu dài.Anh chị quan tâm muốn đi xem nhà trực tiếp vui lòng liên hệ em qua số điện thoại 0964386960 để được hỗ trợ cụ thể nhé.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng, 48m2, đường lý bôn, p. tiền phong, tp. thái bình. giá 2.6 tỷ. lh: 0964386960", có mã số #322796, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu