Cần bán nhà chính chủ gần bệnh viên sản an đức, oto vào tận sát nhà
Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Thái Bình
2 tỷ 970 triệu
45 m2 (4x11)
4 pn
3 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
chinh chủ cần bán nhà trong ngõ oto vào sát nhà, oto 7 chỗ đậu được, giá 29xx
- gần bv sản an đức cách 200m
- cách mặt đường ngô thì nhậm vào 25m, ngõ thẳng
- diện tích sổ 45m2, thực tế từ tầng 2 là gần 50m2, công năng đầy đủ
- nhà 4 tầng, mặt tiền 4mets, rộng rãi.
liên hệ e Hiền 0964386960
- gần bv sản an đức cách 200m
- cách mặt đường ngô thì nhậm vào 25m, ngõ thẳng
- diện tích sổ 45m2, thực tế từ tầng 2 là gần 50m2, công năng đầy đủ
- nhà 4 tầng, mặt tiền 4mets, rộng rãi.
liên hệ e Hiền 0964386960
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Thái Bình |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà chính chủ gần bệnh viên sản an đức, oto vào tận sát nhà", có mã số #322690, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu