Bán nhà 3 tầng phương lưu – trung tâm hải an – giá 2,69 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 690 triệu
41 m2 (5x8)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà phù hợp gia đình trẻ mua ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê. Khu Phương Lưu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.
Vị trí – kết nối:Nằm trung tâm Phương Lưu, sau nhà mặt ngõ lớn, khu dân cư an ninh tốt.Gần chợ, trường học, khu Lộc Vừng Đỏ, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 41m²
Mặt tiền: 4,8m
Xây dựng: 3 tầng chắc chắn
Hướng: Bắc
Công năng: Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC
Có sân chung để xe
Ưu điểm nổi bật:Nhà dễ ở, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình nhỏ hoặc khai thác cho thuê.
Pháp lý:Sổ đỏ hai quyền
Giá bán: 2 tỷ 690 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ xem nhà nhanh, giao dịch minh bạch.
Vị trí – kết nối:Nằm trung tâm Phương Lưu, sau nhà mặt ngõ lớn, khu dân cư an ninh tốt.Gần chợ, trường học, khu Lộc Vừng Đỏ, thuận tiện sinh hoạt hàng ngày.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 41m²
Mặt tiền: 4,8m
Xây dựng: 3 tầng chắc chắn
Hướng: Bắc
Công năng: Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC
Có sân chung để xe
Ưu điểm nổi bật:Nhà dễ ở, công năng đầy đủ, phù hợp gia đình nhỏ hoặc khai thác cho thuê.
Pháp lý:Sổ đỏ hai quyền
Giá bán: 2 tỷ 690 triệu (có thương lượng)
Liên hệ: 0988 124 823Cam kết thông tin chuẩn – làm việc trực tiếp – hỗ trợ xem nhà nhanh, giao dịch minh bạch.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng phương lưu – trung tâm hải an – giá 2,69 tỷ", có mã số #322761, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu