Bán nhà đất mặt tiền phố tây trần quang khải nối dài * cách biển trần phú chỉ 300m. diện tích: 280m ngang 10m - giá bán : 280 triệu/m ~ 66 tỷ =- vui lòng
Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
66 tỷ
280 m2 (10x19)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán Nhà Đất mặt tiền Phố Tây Trần Quang Khải nối dài * Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Diện tích: 280m ngang 10m (ODT).
Nhà cấp 4 / sẵn hợp đồng cho thuê.
Vị trí: Trần Quang Khải, P Lộc Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
Giá bán : 280 triệu/m ~ 66 tỷ
Đường rộng 20mVui lòng liên hệ em : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Diện tích: 280m ngang 10m (ODT).
Nhà cấp 4 / sẵn hợp đồng cho thuê.
Vị trí: Trần Quang Khải, P Lộc Thọ, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.
Giá bán : 280 triệu/m ~ 66 tỷ
Đường rộng 20mVui lòng liên hệ em : 0905.724.084 Ngoc Bich Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 280 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đất mặt tiền phố tây trần quang khải nối dài * cách biển trần phú chỉ 300m. diện tích: 280m ngang 10m - giá bán : 280 triệu/m ~ 66 tỷ =- vui lòng", có mã số #320986, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu