Mở rộng

Bán nhà riêng Thành phố Nha Trang Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

Tổng hợp tin đăng rao bán nhà riêng tại các khu công nghiệp, cụm công nghiệp, khu dân cư khu vực. Đa dạng diện tích, mức giá, vị trí, mục đích sử dụng, cơ sở hạ tầng và pháp lý luôn được cập nhật hàng ngày. Thành phố Nha Trang Giá Rẻ, Cập Nhật T05/2026

• Diện tích lớn nhất
Bán nhà đẹp thiết kế hiện đại hẻm phước tường phường phước long 10 ảnh

Bán nhà đẹp thiết kế hiện đại hẻm phước tường phường phước long

2 tỷ 400 triệu 74 m 2 1pn 1wc 15 giờ trước
BÁN NHÀ ĐẸP THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI HẺM PHƯỚC TƯỜNG PHƯỜNG PHƯỚC LONG NHA TRANG Vị trí : 1,2m -> 2,6m khu dân cư đông đúc tiện ích đầy đủ Hiên trạng : cấp 4 sân trước rộng rãi phòng khách bếp wc phòng ngủ sân sau (full nội thất)
Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 2/4 vạn thắng - phường nha trang giá 4,2 tỷ - diện tích : 49m2  - lh: 0905.724.084 - ngọc bích land 5 ảnh

Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 2/4 vạn thắng - phường nha trang giá 4,2 tỷ - diện tích : 49m2 - lh: 0905.724.084 - ngọc bích land

4 tỷ 200 triệu 49 m 2 (4x12) 2pn 2wc 19 giờ trước
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU HẺM 2/4 VẠN THẮNG - PHƯỜNG NHA TRANG GIÁ 4,2 TỶ- Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ , 2 wc , 1 phòng khách , 1 bếp , 1 phòng thờ- đường trước nhà 3m , n- diện tích : 49m2 ngang 4 hướng tây bắc Giá : 4,2 tỷ ( tl )lh: 0905.724.084 - Ngọc Bích Land
Bán khách sạn – hẻm 98 trần phú, lộc thọ (cũ), khánh hòa
 - diện tích: 71m²
 ,ngang: 5m - 
lh : 0905.724.084 - ngọc bích land 10 ảnh

Bán khách sạn – hẻm 98 trần phú, lộc thọ (cũ), khánh hòa - diện tích: 71m² ,ngang: 5m - lh : 0905.724.084 - ngọc bích land

20 tỷ 71 m 2 (5x15) 20pn 20wc 19 giờ trước
BÁN KHÁCH SẠN – HẺM 98 TRẦN PHÚ, LỘC THỌ (CŨ), NHA TRANG, KHÁNH HÒA. •Vị trí: Hẻm 98 Trần Phú, khu du lịch trung tâm, sát biển • Diện tích: 71m² • Ngang: 5m, nở hậu đẹp • Khách sạn đang khai thác • Quy mô: 12 phòng • Cách biển vài phút đi bộ, khu vực luôn kín khách Giá bán: 20 tỷ (thương lượng)Lh : 0905.724.084 - Ngọc Bích Land

2 tỷ 400 triệu 74 m 2 1pn 1wc 2 ngày trước
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm hải đức - nha trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được)
- diện tích: 38m2 (ngang 4m) giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng) - 
lh : 10 ảnh

Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm hải đức - nha trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được) - diện tích: 38m2 (ngang 4m) giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng) - lh :

50 m 2 (5x10) 3pn 2wc 2 ngày trước
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được)- Diện tích: 38m2 (Ngang 4 dài 9,5m)tổng dtsd 90m2- Hiện trạng:3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công- Để lại toàn bộ nội thất - Hướng: Đông Nam.Giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng)Lh : 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Nhà 3 mặt tiền 134m2 ngang 7 kết cấu 1 trệt 1 lầu 3pn 2wc giá bán 5ty750tr call o79-53.53.53o 1 ảnh

Nhà 3 mặt tiền 134m2 ngang 7 kết cấu 1 trệt 1 lầu 3pn 2wc giá bán 5ty750tr call o79-53.53.53o

5 tỷ 800 triệu 140 m 2 (7x20) 3pn 2wc 09-05-2026
✿Bán gấp nhà view sông trung tâm Nha Trang – ngay Cầu Hộ, Ngọc Hiệp????????Giá chỉ 5 tỷ 750????Gửi anh Trantrung thông tin căn nhà:✔️ DT 134m2 ngang 7m✔️ Nhà góc 3 mặt tiền, ô tô tới nơi✔️ 1 trệt 1 lầu 1 tum, 3PN, 2WC✔️ Có sẵn phòng trọ cho thuê 2tr/tháng✔️ Dư gần 70m2 sân đậu ô tô, làm sân vườn cực đẹp✔️ Gần chợ Phương Sài, chợ Đầm, cách biển 3 phút xe máy???? Sổ hồng riêng, GPXD đầy đủ???? Liên hệ: Mr Đăng ????O79-53.53.53O⚡
????nhà 3 tầng hxh pastuer - ngang 5.5m - chỉ 9 tỷ - timnhapho.vn 1 ảnh

????nhà 3 tầng hxh pastuer - ngang 5.5m - chỉ 9 tỷ - timnhapho.vn

9 tỷ 61 m 2 (55x15) 4pn 4wc 07-05-2026
NHÀ 3 TẦNG – HẺM XE HƠI PASTEUR – XƯƠNG HUÂN, NHA TRANG60,5m² đất – Nở hậu 5,5m – Chỉ 30m ra biển – Giá 9 tỷ ???? 10 Đường Pasteur, Phường Xương Huân (Phường Nha Trang), Khánh Hòa– Diện tích đất: 60,5m² (4,32m x 15m), nở hậu 5,5m– Diện tích sử dụng: 123m²– Kết cấu: Nhà đẹp Trệt + 2 Lầu (3 tầng)– Hướng: Tây Nam– Hẻm xe hơi: 6m – ô tô vào tận nhà– Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ – hoàn công đầy đủ – công chứng nhanh ???? Điểm nổi bật– Chỉ 30m ra biển – vị trí cực hiếm ngay trung tâm Nha Trang– Gần Viện Pasteur – đường Trần Phú – khu khách sạn & du lịch nổi tiếng– Phù hợp khai thác homestay, căn hộ dịch vụ, lưu trú du lịch– Nở hậu 5,5m – phong thủy đẹp, không gian thoáng– Hẻm xe hơi 6m – thuận tiện di chuyển & kinh doanh ???? GIÁ BÁN: 9 TỶ(~138,9 triệu/m² – giá tốt cho nhà gần biển trung tâm Nha Trang)???? Thương lượng trực tiếp chính chủ ☎ Liên hệ xem nhà???? 0909.66.1728 – Quách HưngHỗ trợ xem nhà ngay trong ngày – thương lượng trực tiếp chính chủ. ⭐ Tìm Nhà Phố ⭐Nhà Thật – Giá Thật – Địa Chỉ Rõ RàngXem thêm tại: timnhapho.vn
Bán nhà mới tttp 3 tầng hẻm cao đài p. tây nha trang 5 ảnh

Bán nhà mới tttp 3 tầng hẻm cao đài p. tây nha trang

5 tỷ 51 m 2 4pn 3wc 06-05-2026
BÁN NHÀ MỚI TTTP 3 TẦNG HẺM CAO ĐÀI P. TÂY NHA TRANG Vị trí: trước nhà 4m gần chùa Phật trắng cách đường ô tô Hải Đức - Cao Đài 40m dân cư đông đúc tiện ích đầy đủ Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu phòng khách bếp 4 phòng ngủ máy lạnh , 3 vệ sinh nước nóng lạnh , phòng gặt xấy khô quần áo , sân để máy rộng rãi
Bán nhà mới tttp 3 tầng hẻm cao đài p. tây nha trang 5 ảnh

Bán nhà mới tttp 3 tầng hẻm cao đài p. tây nha trang

5 tỷ 51 m 2 4pn 3wc 06-05-2026
Bán đất tặng nhà c4 khu chợ đêm hùng vương - nha trang
dt: 131m², ngang 6,3m 
- 
giá bán : 160tr/m ~ 20 ty 2 ảnh

Bán đất tặng nhà c4 khu chợ đêm hùng vương - nha trang dt: 131m², ngang 6,3m - giá bán : 160tr/m ~ 20 ty

20 tỷ 151 m 2 (6x20) 3pn 2wc 06-05-2026
Bán đất tặng nhà C4 khu chợ đêm Hùng Vương - Nha TrangDT: 131m², ngang 6,3m Nhà cấp 4 Hướng NamĐường rộng 4m Cách biển chỉ 200m², cách đường chính Hùng Vương chỉ 20m, khu vực xung quanh nhiều khách sạn,, căn hộ nhà hàng, spa đông khách du lịch...Giá bán : 160tr/m Lh : 0905.724.084 Ngoc Land
Nhà 3 tầng mới đẹp gần biển đường oto gần biển nha trqang 5 ảnh

Nhà 3 tầng mới đẹp gần biển đường oto gần biển nha trqang

7 tỷ 200 triệu 125 m 2 (7x18) 4pn 3wc 05-05-2026
BÁN NHÀ MẶT TIỀN 3 TẦNG XÂY MỚI DƯƠNG VĂN NGA BẮC NHA TRANG GẦN BIỂN HÒN CHỒNG- Diện tích: 124,7m2 ngang 7,02 Hướng Đông Bắc- Đường trước nhà 5m oto thông qua khu đô thị mới Đào Văn Tiến thuộc VCN Phát triển.- Quy mô: 3 tầng cho tổng cộng 4PN, 3 WC trong đó 2WC khép kín.- Sân rộng có thể oto đỗ trong nhà vì bề ngang rộng- Chủ nhà tặng toàn bộ nội thất mới. Pháp lý : Sổ hồng riêng hoàn công chuẩn chỉnh- Giá bán: 7tỷ200 Hotline; 0353178349