TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà dương đình nghệ 197m2 mặt tiền 15m giá 33.5 tỷ gần biển mỹ khê
Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
33 tỷ 500 triệu
197 m2 (153x13)
3 pn
2 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà diện tích lớn hiếm gặp tại đường Dương Đình Nghệ – khu trung tâm lõi du lịch biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa nằm giữa hai tuyến phố kinh doanh sầm uất Hà Bổng và Hồ Nghinh. Đây là khu vực tập trung nhiều khách sạn, spa, nhà hàng và dịch vụ du lịch, hoạt động nhộn nhịp quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 197m2
Mặt tiền: hơn 15m, cực hiếm
Giá bán: 33.5 tỷ
Bán nhà diện tích lớn hiếm gặp tại đường Dương Đình Nghệ – khu trung tâm lõi du lịch biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa nằm giữa hai tuyến phố kinh doanh sầm uất Hà Bổng và Hồ Nghinh. Đây là khu vực tập trung nhiều khách sạn, spa, nhà hàng và dịch vụ du lịch, hoạt động nhộn nhịp quanh năm.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 197m2
Mặt tiền: hơn 15m, cực hiếm
Giá bán: 33.5 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 153 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 197 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà dương đình nghệ 197m2 mặt tiền 15m giá 33.5 tỷ gần biển mỹ khê", có mã số #307544, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu