Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán tại số nhà 153 phan đăng lưu, phường 1, bảo lộc, lâm đồng
Phường 1, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng
4 tỷ 490 triệu
48 m2 (4x12)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP – GIÁ TỐT – CHÍNH CHỦ CẦN BÁN tại Số nhà 153 Phan Đăng Lưu, phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng
** Diện tích: ngang 4m, dài 12m, một mặt tiền, 2 mặt hẻm** Giá bán: 4,49 tỷ( có thương lượng )
- Nhà đúc một trệt, một lửng, một lầu gồm: Phòng khách, Bếp, 02 phòng ngủ, 02 WC- Vị trí: Nằm ở khu trung tâm Bảo Lộc khí hậu ôn hoà- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Cách Vin com, trường cấp 3, hồ sinh thái khoảng hơn hai mươi bước chân- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp với kinh doanh, đầu tư, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0942744968
** Diện tích: ngang 4m, dài 12m, một mặt tiền, 2 mặt hẻm** Giá bán: 4,49 tỷ( có thương lượng )
- Nhà đúc một trệt, một lửng, một lầu gồm: Phòng khách, Bếp, 02 phòng ngủ, 02 WC- Vị trí: Nằm ở khu trung tâm Bảo Lộc khí hậu ôn hoà- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Cách Vin com, trường cấp 3, hồ sinh thái khoảng hơn hai mươi bước chân- Khu dân cư đông, thân thiện, an ninh đảm bảo.-Phù hợp với kinh doanh, đầu tư, nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời , giao thông thuận tiện - Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóng- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ SĐT : 0942744968
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán tại số nhà 153 phan đăng lưu, phường 1, bảo lộc, lâm đồng", có mã số #310783, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu