Bán nhà đường số 5, bhh, bình tân - gần aeon mall tân phú - hxh - kd nhỏ 4.35 tỷ(tl)
Đường Số 5, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
4 tỷ 350 triệu
33 m2 (41x8)
2 pn
2 wc
05-05-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI - SÁT AEON TÂN PHÚ - HẺM XE TẢI 7M - CHỈ 4.35 TỶ
• Vị trí đắc địa: Nằm trên Đường số 5, sát chợ 26-3, cách AEON Mall Tân Phú chỉ 5 phút di chuyển.• Giao thông thuận tiện: Hẻm trước nhà rộng 7m, xe tải ra vào thoải mái, vị trí đẹp, kinh doanh nhỏ hoặc làm văn phòng/online cực tốt.
• Diện tích: 4.1mX 8m (Công nhận 33 m2).• Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp và ban công thoáng mát.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, giao dịch ngay.- Giá bán: 4.35 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).
• Vị trí đắc địa: Nằm trên Đường số 5, sát chợ 26-3, cách AEON Mall Tân Phú chỉ 5 phút di chuyển.• Giao thông thuận tiện: Hẻm trước nhà rộng 7m, xe tải ra vào thoải mái, vị trí đẹp, kinh doanh nhỏ hoặc làm văn phòng/online cực tốt.
• Diện tích: 4.1mX 8m (Công nhận 33 m2).• Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp và ban công thoáng mát.• Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, giao dịch ngay.- Giá bán: 4.35 Tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà đường số 5, bhh, bình tân - gần aeon mall tân phú - hxh - kd nhỏ 4.35 tỷ(tl)", có mã số #319039, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu