Bán nhà gần trường đại học văn hiến, quận tân phú - 4x15m - 3 tầng - 6.x tỷ(tl)
Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 700 triệu
60 m2 (4x15)
4 pn
3 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đường Phú Thọ Hoà, Tân Phú - 4x15m - 3 tầng - 6.7 tỷ(tl)
Bán nhà đường Phú Thọ Hoà, Tân Phú- Diện tích: 4x15m- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân phơi, ban công, 4 phòng ngủ, 3WC.- Vị trí thuận tiện qua trục đường Luỹ Bán Bích, Nguyễn Sơn, Vườn Lài…- Ngay vị trí nhà xung quanh là trường Đại Học Văn Hiến, trường THPT Trần Phú, chợ, UBND, bệnh viện…. Nhà có con đang đi học thì không bỏ qua căn này, tiện vửa ở vừa chăm sóc con.- Khu vực dân trí nhà xây dựng đồng đều.- Sổ hồng riêng- Giá: 6.7 tỷ(tl)
Bán nhà đường Phú Thọ Hoà, Tân Phú- Diện tích: 4x15m- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân phơi, ban công, 4 phòng ngủ, 3WC.- Vị trí thuận tiện qua trục đường Luỹ Bán Bích, Nguyễn Sơn, Vườn Lài…- Ngay vị trí nhà xung quanh là trường Đại Học Văn Hiến, trường THPT Trần Phú, chợ, UBND, bệnh viện…. Nhà có con đang đi học thì không bỏ qua căn này, tiện vửa ở vừa chăm sóc con.- Khu vực dân trí nhà xây dựng đồng đều.- Sổ hồng riêng- Giá: 6.7 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà gần trường đại học văn hiến, quận tân phú - 4x15m - 3 tầng - 6.x tỷ(tl)", có mã số #321553, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu