Bán nhà hà bồng hòa xuân 100m2 3 tầng đường 7m5 giá 9,7 tỷ
Đường Hà Bồng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
9 tỷ 700 triệu
100 m2 (5x20)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần bán nhà 3 tầng đường Hà Bồng, khu đô thị Hòa Xuân, Đà Nẵng. Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m2
Đường: 7m5, ô tô đi lại thuận tiện
Kết cấu: Nhà 3 tầng xây kiên cố, tường 20 chắc chắn
Thiết kế: Phong cách hiện đại, trẻ trung
Công năng sử dụng:
Cần bán nhà 3 tầng đường Hà Bồng, khu đô thị Hòa Xuân, Đà Nẵng. Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 100m2
Đường: 7m5, ô tô đi lại thuận tiện
Kết cấu: Nhà 3 tầng xây kiên cố, tường 20 chắc chắn
Thiết kế: Phong cách hiện đại, trẻ trung
Công năng sử dụng:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà hà bồng hòa xuân 100m2 3 tầng đường 7m5 giá 9,7 tỷ", có mã số #317359, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu