Bán nhà khu dân trí cao an ninh tốt Đường số 6 Linh Xuân Thủ Đức TPHCM, LH0909428959.
131/46/10B đường số 6 linh xuân thủ đức tphcm, Đường 6, Phường Linh Xuân, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
5 tỷ 700 triệu
52.8 m2 (4.8x11)
3 pn
2 wc
Đông nam
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
-Nhà Trệt 2lầu,-sthượng trước, 3.PN, 2WC, khu bếp thông thoáng, PK rộng rãi, có giếng trời, sân trước .
-Khu vực trung tâm P.Linh Xuân, khang trang, sạch sẽ, dân trí cao- thân thiện, an ninh và yên tĩnh.
-Kề bên sân bóng- Trung tâm Văn hóa Linh Xuân, đường 7m oto quay đầu, chỉ 15s ra chợ Xuân Hiệp, 1phút tới trường Mầm non Thỏ Ngọc, 3p đến trường học các cấp,..
-DT đất: 4.85*11=52.6m², DTSD: 146m².Nở hậu.
-Giá: 5.7tỷ
-Hướng: Đông Nam
☎️ LH Tuyến:0909428959.
-Khu vực trung tâm P.Linh Xuân, khang trang, sạch sẽ, dân trí cao- thân thiện, an ninh và yên tĩnh.
-Kề bên sân bóng- Trung tâm Văn hóa Linh Xuân, đường 7m oto quay đầu, chỉ 15s ra chợ Xuân Hiệp, 1phút tới trường Mầm non Thỏ Ngọc, 3p đến trường học các cấp,..
-DT đất: 4.85*11=52.6m², DTSD: 146m².Nở hậu.
-Giá: 5.7tỷ
-Hướng: Đông Nam
☎️ LH Tuyến:0909428959.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Đã có sổ hồng, sổ đỏ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu dân trí cao an ninh tốt Đường số 6 Linh Xuân Thủ Đức TPHCM, LH0909428959.", có mã số #321546, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu