Bán nhà khu phân lô phố vũ xuân thiều - cầu bây - long biên.
Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
13 tỷ 950 triệu
50 m2 (5x10)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
TRUNG TÂM PHỐ VŨ XUÂN THIỀU - CẦU BÂY - NGÕ THÔNG - Ô TÔ TRÁNH - LÔ GÓC - GARA 2 Ô TÔ - KINH DOANH DÒNG TIỀN - CÓ Ô CHỜ THANG MÁY
???? Nhà lô góc 3 mặt thoáng, 50m2 sổ vuông vắn, full nội thất
???? Vị trí đẹp, cạnh 2 KĐT Lớn, Vinhomes Riverside và KĐT Sài Đồng. Khu vực dân cư đông đúc, buôn bán sầm uất ngày đêm.
???? Gần trường học các cấp, chợ, TTTM, khu vui chơi... cách nhà vài bước chân. Qua phố dễ dàng, 3 phút lên cầu Vĩnh Tuy. Kết nối nhanh ra QL5, Phố Sài Đồng, Thạch Bàn...
???? Thiết kế 5 tầng 3 mặt thoáng sáng vĩnh viễnTầng 1: Kinh doanh & gara 2 ô tôTầng 2: Khách, BếpTầng 3: 3 Phòng ngủ (2 ngủ nhỏ, 1 ngủ rộng)Tầng 4: 1 ngủ master (phòng thay đồ riêng biệt)Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi (siêu thoáng)Giá : 13,95 tỷ. Có bớt.
????Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, chờ sang tên,ảnh hiện trạng.Liên hệ : 0868865775.
???? Nhà lô góc 3 mặt thoáng, 50m2 sổ vuông vắn, full nội thất
???? Vị trí đẹp, cạnh 2 KĐT Lớn, Vinhomes Riverside và KĐT Sài Đồng. Khu vực dân cư đông đúc, buôn bán sầm uất ngày đêm.
???? Gần trường học các cấp, chợ, TTTM, khu vui chơi... cách nhà vài bước chân. Qua phố dễ dàng, 3 phút lên cầu Vĩnh Tuy. Kết nối nhanh ra QL5, Phố Sài Đồng, Thạch Bàn...
???? Thiết kế 5 tầng 3 mặt thoáng sáng vĩnh viễnTầng 1: Kinh doanh & gara 2 ô tôTầng 2: Khách, BếpTầng 3: 3 Phòng ngủ (2 ngủ nhỏ, 1 ngủ rộng)Tầng 4: 1 ngủ master (phòng thay đồ riêng biệt)Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi (siêu thoáng)Giá : 13,95 tỷ. Có bớt.
????Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, chờ sang tên,ảnh hiện trạng.Liên hệ : 0868865775.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà khu phân lô phố vũ xuân thiều - cầu bây - long biên.", có mã số #317789, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu