???? nhà đẹp thạch bàn – ô tô đỗ cổng – full nội thất, mà chất khỏi chê! ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
30 m2 (35x9)
3 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? 30m² thiết kế cực kỳ hợp lý✨ Nội thất full đẹp như hình – dọn vào ở luôn????️ Phòng khách sang xịn, trần thạch cao + đèn led cực chill???? Ô tô đỗ ngay trước cửa – quá tiện???? Trung tâm Thạch Bàn – gần chợ, trường, hồ điều hoà
Gần chợ Đồng Dinh – tiện ích đầy đủ
Gần hồ điều hòa, trường học
Đi Aeon, cầu Vĩnh Tuy chỉ vài phút
Gần chợ Đồng Dinh – tiện ích đầy đủ
Gần hồ điều hòa, trường học
Đi Aeon, cầu Vĩnh Tuy chỉ vài phút
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp thạch bàn – ô tô đỗ cổng – full nội thất, mà chất khỏi chê! ????", có mã số #317952, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu