Bán phân lô ô tô tránh x2a yên sở,hưng thịnh- kd vp 84m 26.5 tỷ kinh doanh cực tốt!
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
26 tỷ 500 triệu
84 m2 (6x14)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Hiếm tại khu TĐC X2A Yên Sở, lô góc 3 mặt thoáng, vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, khu vực đang tăng trưởng mạnh.
DT 84² MT 5,8m rộng rãi, xây lên toà văn phòng kinh doanh. 3 thoáng, vỉa hè rộng, ô tô tránh lưu thông thuận tiện.
Ưu điểm nổi bật:Sát Gamuda Gardens, gần khu Bộ Công an dân cư văn minh, kinh doanh sôi động. Vài bước đến Trường mẫu giáo và tiểu học Yên Sở.Gần Vành đai 3 kết nối nội đô và liên tỉnh nhanh chóngGần Công viên Yên Sở môi trường sống trong lành, thoáng mát.
Sổ đỏ phân lô vuông vắn, sẵn sàng giao dịch!
LH: Em Trang 0988281627
DT 84² MT 5,8m rộng rãi, xây lên toà văn phòng kinh doanh. 3 thoáng, vỉa hè rộng, ô tô tránh lưu thông thuận tiện.
Ưu điểm nổi bật:Sát Gamuda Gardens, gần khu Bộ Công an dân cư văn minh, kinh doanh sôi động. Vài bước đến Trường mẫu giáo và tiểu học Yên Sở.Gần Vành đai 3 kết nối nội đô và liên tỉnh nhanh chóngGần Công viên Yên Sở môi trường sống trong lành, thoáng mát.
Sổ đỏ phân lô vuông vắn, sẵn sàng giao dịch!
LH: Em Trang 0988281627
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 84 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán phân lô ô tô tránh x2a yên sở,hưng thịnh- kd vp 84m 26.5 tỷ kinh doanh cực tốt!", có mã số #316919, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu