Bán nhà mặt đường nguyễn văn linh – lê chân – 7,5 tỷ – kinh doanh sầm uất
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
7 tỷ 500 triệu
45 m2 (4x11)
4 pn
4 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm trên trục NGUYỄN VĂN LINH – khu vực trung tâm Lê Chân, kết nối trực tiếp tuyến HỒ SEN và gần AEON Mall Hải Phòng Lê Chân. Khu vực đông dân cư, lưu lượng giao thông lớn, phù hợp kinh doanh hoặc cho thuê dòng tiền ổn định.
Vị trí – lợi thế
Trục đường kinh doanh sầm uất, dễ nhận diện thương hiệu
Giao thông kết nối nhanh trung tâm và các khu thương mại lớn
Khu dân cư đông, nhu cầu thuê và mua cao
Thông tin nhà
Diện tích: 45,5m²
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, móng cọc khoan nhồi
Công năng: 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 3 WC, phòng thờ, sân mái
Hoàn thiện: Đang hoàn thiện tầng 4, vật liệu cao cấp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng đầy đủ
Giá bán
Vị trí – lợi thế
Trục đường kinh doanh sầm uất, dễ nhận diện thương hiệu
Giao thông kết nối nhanh trung tâm và các khu thương mại lớn
Khu dân cư đông, nhu cầu thuê và mua cao
Thông tin nhà
Diện tích: 45,5m²
Kết cấu: 4 tầng kiên cố, móng cọc khoan nhồi
Công năng: 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 3 WC, phòng thờ, sân mái
Hoàn thiện: Đang hoàn thiện tầng 4, vật liệu cao cấp
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giấy phép xây dựng đầy đủ
Giá bán
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt đường nguyễn văn linh – lê chân – 7,5 tỷ – kinh doanh sầm uất", có mã số #317600, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu