Bán nhà mặt phố quang trung hà đông 79 m mt 4.5 m giá 17 tỷ 200 ô tô đường 40m vỉa hè kinh doanh
Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
17 tỷ 200 triệu
79 m2 (45x18)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ MẶT PHỐ QUANG TRUNG – HÀ ĐÔNG
???? Diện tích: 79 m2
???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
???? Giá bán: 17.2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
• Gần KĐT Văn Phú, KĐT Ngô Thì Nhậm, nhà thi đấu Hà Đông, trung tâm hành chính quận, chợ – trường học – siêu thị – ngân hàng… tiện ích đủ đầy không thiếu thứ gì.
• Khu vực dân cư đông đúc, buôn bán nhộn nhịp
• Mặt phố kinh doanh đỉnh cao
• Đang có dòng tiền cho thuê
• LH xem nhà e Yến
???? Diện tích: 79 m2
???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch
???? Giá bán: 17.2 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
• Gần KĐT Văn Phú, KĐT Ngô Thì Nhậm, nhà thi đấu Hà Đông, trung tâm hành chính quận, chợ – trường học – siêu thị – ngân hàng… tiện ích đủ đầy không thiếu thứ gì.
• Khu vực dân cư đông đúc, buôn bán nhộn nhịp
• Mặt phố kinh doanh đỉnh cao
• Đang có dòng tiền cho thuê
• LH xem nhà e Yến
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt phố quang trung hà đông 79 m mt 4.5 m giá 17 tỷ 200 ô tô đường 40m vỉa hè kinh doanh", có mã số #308880, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu