TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền chính hữu 98m2 giá 14.7 tỷ trung tâm phố hàn vị trí kinh doanh hiếm
Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
14 tỷ 700 triệu
98 m2 (41x21.3)
5 pn
2 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường Chính Hữu ngay trung tâm Phố Hàn – khu vực sầm uất bậc nhất, nơi tập trung đông khách du lịch và hoạt động kinh doanh nhộn nhịp quanh năm. Đây là vị trí bất động sản hiếm trên thị trường, phù hợp cho khách hàng tìm nhà vừa ở vừa khai thác kinh doanh lâu dài.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 98m2
Giá bán: 14.7 tỷ
Nhà cấp 4 hiện trạng gồm 5 phòng ngủ
Nội thất đầy đủ, có thể vào ở ngay
Mặt tiền đường Chính Hữu, khu vực trung tâm Phố Hàn
Ưu điểm nổi bật của căn nhà không chỉ nằm ở vị trí trung tâm mà còn ở khả năng khai thác kinh doanh linh hoạt. Khu vực tập trung nhiều khách du lịch, nhà hàng, khách sạn, dịch vụ lưu trú, rất thuận lợi để phát triển nhiều mô hình kinh doanh.
Phù hợp cho các nhu cầu:
Vừa ở vừa kinh doanh mặt tiền
Mở homestay, kinh doanh lưu trú du lịch
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 98m2
Giá bán: 14.7 tỷ
Nhà cấp 4 hiện trạng gồm 5 phòng ngủ
Nội thất đầy đủ, có thể vào ở ngay
Mặt tiền đường Chính Hữu, khu vực trung tâm Phố Hàn
Ưu điểm nổi bật của căn nhà không chỉ nằm ở vị trí trung tâm mà còn ở khả năng khai thác kinh doanh linh hoạt. Khu vực tập trung nhiều khách du lịch, nhà hàng, khách sạn, dịch vụ lưu trú, rất thuận lợi để phát triển nhiều mô hình kinh doanh.
Phù hợp cho các nhu cầu:
Vừa ở vừa kinh doanh mặt tiền
Mở homestay, kinh doanh lưu trú du lịch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 98 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán nhà mặt tiền chính hữu 98m2 giá 14.7 tỷ trung tâm phố hàn vị trí kinh doanh hiếm", có mã số #307538, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu