Bán nhà mặt tiền kế công viên p.2 sa đéc, đ.tháp. dt 100m2, 3pn, sổ hồng, giá 3.15 tỷ.
Phường 2, Thành phố Sa Đéc, Đồng Tháp
3 tỷ 150 triệu
100 m2 (41x23)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM SA ĐÉC - KẾ CÔNG VIÊN - NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT ????
Xách vali vào ở ngay căn nhà 1 trệt 1 lửng thiết kế hiện đại, hoàn công đầy đủ, nằm sát Quảng trường Công viên Sa Đéc.
✅ Vị trí vàng: Cách Quảng trường Công viên chỉ vài bước chân, đường nhựa ô tô tận cửa. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, cực kỳ đáng sống.
✅ Diện tích 99,4m² (4.15m x 23m), full thổ cư.
✅ Thiết kế thông minh: Sân trước rộng rãi đậu ô tô, phòng khách thoáng, bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC. Full nội thất cao cấp, dọn vào ở liền.
✅ Hướng: Đông Bắc
???? Giá bán: 3 tỷ 150 triệu (thương lượng trực tiếp chủ)
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0829.662282 (Anh Phú)
Xách vali vào ở ngay căn nhà 1 trệt 1 lửng thiết kế hiện đại, hoàn công đầy đủ, nằm sát Quảng trường Công viên Sa Đéc.
✅ Vị trí vàng: Cách Quảng trường Công viên chỉ vài bước chân, đường nhựa ô tô tận cửa. Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, cực kỳ đáng sống.
✅ Diện tích 99,4m² (4.15m x 23m), full thổ cư.
✅ Thiết kế thông minh: Sân trước rộng rãi đậu ô tô, phòng khách thoáng, bếp, 3 phòng ngủ, 2 WC. Full nội thất cao cấp, dọn vào ở liền.
✅ Hướng: Đông Bắc
???? Giá bán: 3 tỷ 150 triệu (thương lượng trực tiếp chủ)
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0829.662282 (Anh Phú)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đồng Tháp |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền kế công viên p.2 sa đéc, đ.tháp. dt 100m2, 3pn, sổ hồng, giá 3.15 tỷ.", có mã số #309853, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu