Bán nhà mặt tiền phường sa đéc 90m2, 3pn, sổ hồng. hướng đông nam, giá nhỉnh1.8 tỷ.
Phường An Hoà, Thành phố Sa Đéc, Đồng Tháp
1 tỷ 850 triệu
90 m2 (615x14.5)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
MỘT KHÔNG GIAN SỐNG TRONG LÀNH VÀ THOÁNG ĐÃNG NGAY GẦN CÔNG VIÊN TRUNG TÂM.
*** ***
Nếu anh c
*** ***
Nếu anh c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đồng Tháp |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 615 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà mặt tiền phường sa đéc 90m2, 3pn, sổ hồng. hướng đông nam, giá nhỉnh1.8 tỷ.", có mã số #321862, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu