Bán nhà nguyễn tuyển, bình trưng, quận 2, tp thủ đức, 118m2, hxh, ngang 6m, giá chỉ 7 tỷ 3,
Phường Bình Trưng Đông, TP HCM
7 tỷ 300 triệu
118 m2 (6x17)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ NGUYỄN TUYỂN – VỊ TRÍ HIẾM – GIÁ TỐT KHU QUẬN 2 Giá chỉ: 7.3 tỷ (thương lượng )
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – nhà kiên cố, dọn vào ở ngay
Thiết kế hiện đại, không gian thoáng, đầy đủ công năng
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – KẾT NỐI NHANH CHÓNG QUẬN 1 , TP THỦ ĐỨC
Nằm ngay trục Nguyễn Tuyển – khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh
Di chuyển cực nhanh ra: Nguyễn Duy Trinh , Đồng Văn Cống , Mai Chí Thọ , Cao tốc Long Thành – Dầu Giây
Chỉ 5–10 phút đến: Thủ Thiêm, Quận 1, Quận 7
TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ
Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi
Trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
Gần bệnh viện, phòng khám lớn
Khu dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – nhà kiên cố, dọn vào ở ngay
Thiết kế hiện đại, không gian thoáng, đầy đủ công năng
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA – KẾT NỐI NHANH CHÓNG QUẬN 1 , TP THỦ ĐỨC
Nằm ngay trục Nguyễn Tuyển – khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh
Di chuyển cực nhanh ra: Nguyễn Duy Trinh , Đồng Văn Cống , Mai Chí Thọ , Cao tốc Long Thành – Dầu Giây
Chỉ 5–10 phút đến: Thủ Thiêm, Quận 1, Quận 7
TIỆN ÍCH XUNG QUANH ĐẦY ĐỦ
Gần chợ, siêu thị, cửa hàng tiện lợi
Trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
Gần bệnh viện, phòng khám lớn
Khu dân trí cao, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn tuyển, bình trưng, quận 2, tp thủ đức, 118m2, hxh, ngang 6m, giá chỉ 7 tỷ 3,", có mã số #310332, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu