???? tòa building lê văn lương - thanh xuân - 110m2 - mặt tiền 12m - lô góc dòng tiền khủng
Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
78 tỷ
110 m2 (12x10)
18 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tọa lạc tại vị trí lô góc đắc địa ngay khu vực thủ phủ văn phòng Lê Văn Lương. Tòa nhà đẳng cấp với quy mô 9 tầng (1 hầm + 8 nổi), thiết kế thông sàn hiện đại, mặt ngoài ốp kính cường lực sang trọng. Hiện đang khai thác dòng tiền ổn định 1.7 tỷ/năm. Trang bị đầy đủ điều hòa âm trần Daikin, thang máy tốc độ cao, GPXD và hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tọa lạc tại vị trí lô góc đắc địa ngay khu vực thủ phủ văn phòng Lê Văn Lương. Tòa nhà đẳng cấp với quy mô 9 tầng (1 hầm + 8 nổi), thiết kế thông sàn hiện đại, mặt ngoài ốp kính cường lực sang trọng. Hiện đang khai thác dòng tiền ổn định 1.7 tỷ/năm. Trang bị đầy đủ điều hòa âm trần Daikin, thang máy tốc độ cao, GPXD và hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 18 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? tòa building lê văn lương - thanh xuân - 110m2 - mặt tiền 12m - lô góc dòng tiền khủng", có mã số #320961, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu