Bán nhà nguyễn văn linh – long biên - hàng đẹp hiếm – thang máy – gara ô tô – ở ngay đẳng cấp
Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ
45 m2 (45x10)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN LINH – LONG BIÊN - Hàng đẹp hiếm – Thang máy – Gara ô tô – Ở ngay đẳng cấp
- Vị trí trung tâm Nguyễn Văn Linh, Long Biên
-Diện tích 45m² – 6 tầng - Chủ thiện chí hạ chào còn 12 tỷ
BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN LINH – LONG BIÊN - Hàng đẹp hiếm – Thang máy – Gara ô tô – Ở ngay đẳng cấp
- Vị trí trung tâm Nguyễn Văn Linh, Long Biên
-Diện tích 45m² – 6 tầng - Chủ thiện chí hạ chào còn 12 tỷ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà nguyễn văn linh – long biên - hàng đẹp hiếm – thang máy – gara ô tô – ở ngay đẳng cấp", có mã số #323207, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu