Bán nhà phố hoàng quốc việt, ô tô tránh, kinh doanh, 50m, chỉ 17 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ
50 m2 (4x12.5)
3 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Cầu Giấy, gần Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Phạm Văn Đồng, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ, kinh doanh sầm uất
Nhà diện tích 50m, ngõ ô tô tránh rộng rãi, thuận tiện di chuyển và khai thác kinh doanh nhiều mô hình
Phù hợp ở kết hợp mở văn phòng, cửa hàng hoặc cho thuê ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 50m, ngõ ô tô tránh rộng rãi, thuận tiện di chuyển và khai thác kinh doanh nhiều mô hình
Phù hợp ở kết hợp mở văn phòng, cửa hàng hoặc cho thuê ổn định, giá trị giữ tài sản bền vững
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 17 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố hoàng quốc việt, ô tô tránh, kinh doanh, 50m, chỉ 17 tỷ", có mã số #322173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu