Bán nhà thạch bàn 5 tầng, ô tô đỗ cửa, tài chính hơn 6 tỷ
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
30 m2 (36x8.6)
3 pn
4 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? THẠCH BÀN – NHÀ 5T MỚI ĐẸP – Ô TÔ ĐỖ CỬA- TC hơn 6 tỷ xíu.
5 tầng mới tinh, nội thất hiện đại ✨Ngõ rộng, 7 chỗ vào thoải máiVài bước ra ô tô tránh – gần Garden City???? Vị trí cực tiện di chuyển???? Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, k quy hoạch
Nhà đẹp thật sự trong tầm tài chính ????Lhe e Vân 0946785126 xem nhà miễn phí
5 tầng mới tinh, nội thất hiện đại ✨Ngõ rộng, 7 chỗ vào thoải máiVài bước ra ô tô tránh – gần Garden City???? Vị trí cực tiện di chuyển???? Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, k quy hoạch
Nhà đẹp thật sự trong tầm tài chính ????Lhe e Vân 0946785126 xem nhà miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà thạch bàn 5 tầng, ô tô đỗ cửa, tài chính hơn 6 tỷ", có mã số #323268, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu