Bán nhà xưởng bình mỹ – củ chi – dòng tiền 50tr/tháng chỉ nhĩnh 17đ
Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP HCM
20 tỷ
1,008 m2 (26x38)
1 pn
1 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
GIẢM MẠNH – CHỦ CẦN BÁN GẤPTừ
GIẢM MẠNH – CHỦ CẦN BÁN GẤPTừ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 26 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 38 m |
| Diện tích | 1,008 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà xưởng bình mỹ – củ chi – dòng tiền 50tr/tháng chỉ nhĩnh 17đ", có mã số #316882, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu