TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Bán tòa căn hộ 4 tầng thang máy ngô thì sĩ 94m2 giá 25 tỷ dòng tiền 90 triệu/tháng
Đường Ngô Thì Sĩ, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
25 tỷ
94 m2 (5x19)
7 pn
7 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán tòa căn hộ 4 tầng có thang máy tại đường Ngô Thì Sĩ – khu vực gần biển và gần phố đi bộ, vị trí thu hút đông khách thuê quanh năm. Đây là sản phẩm bất động sản đầu tư có sẵn dòng tiền ổn định, phù hợp cho nhà đầu tư muốn mua là khai thác ngay.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 94m2
Giá bán: 25 tỷ
Quy mô: Tòa căn hộ 4 tầng
Tổng 7 căn hộ khép kín
Trang bị thang máy hiện đại
Căn hộ full nội thất, khai thác ổn định
Doanh thu gần 90 triệu/tháng
Pháp lý sổ hồng đầy đủ
Tòa căn hộ nằm tại khu vực gần biển, gần phố đi bộ, xung quanh tập trung nhiều khách du lịch, người nước ngoài sinh sống và làm việc nên nhu cầu thuê căn hộ dịch vụ rất cao.
Phù hợp cho các mô hình khai thác:
C
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 94m2
Giá bán: 25 tỷ
Quy mô: Tòa căn hộ 4 tầng
Tổng 7 căn hộ khép kín
Trang bị thang máy hiện đại
Căn hộ full nội thất, khai thác ổn định
Doanh thu gần 90 triệu/tháng
Pháp lý sổ hồng đầy đủ
Tòa căn hộ nằm tại khu vực gần biển, gần phố đi bộ, xung quanh tập trung nhiều khách du lịch, người nước ngoài sinh sống và làm việc nên nhu cầu thuê căn hộ dịch vụ rất cao.
Phù hợp cho các mô hình khai thác:
C
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 94 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Bán tòa căn hộ 4 tầng thang máy ngô thì sĩ 94m2 giá 25 tỷ dòng tiền 90 triệu/tháng", có mã số #307542, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu