Bán tòa nhà hàng bài – building biểu tượng gần hồ gươm – 250m² – 201 tỷ ????
Ngõ Tràng Tiền, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
201 tỷ
250 m2 (15x16)
6 pn
12 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
HÀNG BÀI – BUILDING BIỂU TƯỢNG GẦN HỒ GƯƠM – 250M² – 201 TỶ ????
???? Dòng tài sản cực hiếm dành cho giới doanh nhân muốn sở hữu building giữa lõi phố cổ Hà Nội.
???? Kết nối Hàng Bài – Tràng Tiền – Bà Triệu – Trần Hưng Đạo – Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn. Khu vực tập trung khách quốc tế, ngân hàng và các thương hiệu lớn.
???? Tòa nhà 9 tầng + hầm, mặt tiền 15m cực đẹp. Thiết kế chuẩn văn phòng hạng sang, PCCC đầy đủ, giấy phép xây dựng và hoàn công rõ ràng.
???? Hiện khai thác kín khách thuê dài hạn, dòng tiền ổn định hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
???? Dòng tài sản cực hiếm dành cho giới doanh nhân muốn sở hữu building giữa lõi phố cổ Hà Nội.
???? Kết nối Hàng Bài – Tràng Tiền – Bà Triệu – Trần Hưng Đạo – Hồ Gươm – Nhà Hát Lớn. Khu vực tập trung khách quốc tế, ngân hàng và các thương hiệu lớn.
???? Tòa nhà 9 tầng + hầm, mặt tiền 15m cực đẹp. Thiết kế chuẩn văn phòng hạng sang, PCCC đầy đủ, giấy phép xây dựng và hoàn công rõ ràng.
???? Hiện khai thác kín khách thuê dài hạn, dòng tiền ổn định hơn 14 tỷ/năm.
???? Nguyễn Danh Hào – 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 12 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán tòa nhà hàng bài – building biểu tượng gần hồ gươm – 250m² – 201 tỷ ????", có mã số #323254, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu