Cần bán nhà 2 mặt tiền đường cách mạng tháng 8, phường long hương, tp. bà rịa- vũng tàu
Phường Long Hương, Thành phố Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
18 tỷ
219 m2 (5x43.66)
3 pn
4 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG CÁCH MẠNG THÁNG 8, PHƯỜNG LONG HƯƠNG, TP. BÀ RỊA- VŨNG TÀU
* Địa chỉ: Phường Long Hương, TP. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Diện tích: 218,3 m² (ngang 5m, dài 43,66m)
* Thổ cư: 100 m²- hướng tây nam
- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu,3 ngủ,4 vệ sinh
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
=> Giá bán: 18 tỷ (tương đương 82,46 triệu/m²)
* Mô tả chi tiết:- Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngay mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8 – tuyến đường trung tâm, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
- Với lợi thế 2 mặt tiền, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở, mở văn phòng, showroom hoặc cho thuê khai thác dòng tiền ổn định.
- Khu vực an ninh tốt giao thông thuận tiện
- Nhà đâng cho thuê làm công ty đâng có dòng tiền ổn định
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0853638081
* Địa chỉ: Phường Long Hương, TP. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
- Diện tích: 218,3 m² (ngang 5m, dài 43,66m)
* Thổ cư: 100 m²- hướng tây nam
- Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu,3 ngủ,4 vệ sinh
* Pháp lý: Sổ hồng riêng
=> Giá bán: 18 tỷ (tương đương 82,46 triệu/m²)
* Mô tả chi tiết:- Nhà nằm ở vị trí đắc địa, ngay mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8 – tuyến đường trung tâm, thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
- Với lợi thế 2 mặt tiền, thiết kế hiện đại, phù hợp để ở, mở văn phòng, showroom hoặc cho thuê khai thác dòng tiền ổn định.
- Khu vực an ninh tốt giao thông thuận tiện
- Nhà đâng cho thuê làm công ty đâng có dòng tiền ổn định
=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0853638081
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 44 m |
| Diện tích | 219 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán nhà 2 mặt tiền đường cách mạng tháng 8, phường long hương, tp. bà rịa- vũng tàu", có mã số #321232, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu