Căn hộ cao cấp mặt tiền quốc lộ 13 the emerald boulevard đang trở thành tâm điểm săn đón
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Căn hộ cao cấp mặt tiền Quốc Lộ 13 The Emerald Boulevard đang trở thành tâm điểm săn đónTHE EMERALD BOULEVARD – “ÁT CHỦ BÀI” MỚI NGAY CỬA NGÕ TP.HCM - Căn hộ cao cấp mặt tiền Quốc Lộ 13- Full nội thất nhập khẩu Châu Âu- Smart Home hiện đại chuẩn quốc tế- Giá chỉ từ 62,6 triệu/m²Trong khi mặt bằng giá khu Đông TP.HCM liên tục tăng mạnh, The Emerald Boulevard đang trở thành tâm điểm săn đón của giới đầu tư nhờ vị trí chiến lược và chính sách cực kỳ hấp dẫn.- Chỉ 3 phút đến KĐT Vạn Phúc- Kết nối nhanh TP. Thủ Đức – Bình Thạnh – sân bay- Trung tâm giao thương TP.HCM – Bình Dương- GIỎ HÀNG HOT:- 1PN+ : 45 – 53m²- 2PN : 59 – 75m²- 3PN : 84m2- CHÍNH SÁCH “DỄ THỞ”:- Thanh toán chỉ 10% ban đầu- 0% lãi suất đến nhận nhà- Chia nhỏ tiến độ linh hoạt- Hỗ trợ vay ngân hàng- BOOKING CHỈ 50 TRIỆU/SUẤT- Ưu tiên chọn căn đẹp- Chiết khấu lên đến 3%Nhận thông tin chi tiết: 0931828081 – 0935218356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn hộ cao cấp mặt tiền quốc lộ 13 the emerald boulevard đang trở thành tâm điểm săn đón", có mã số #321673, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu