????căn hộ cao cấp chelsea residence trần kim xuyến 106m 3pn nội thất đẳng cấp 14,5 tỷ
Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 tỷ 500 triệu
106 m2 (10x11)
3 pn
2 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp dự án Chelsea Residence Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy.
DT 106m2 thiết kế 3PN 2WC, ban công thoáng sáng ngập tràn vượng khí
Đầy đủ tiện ích đẳng cấp: Bể bơi, Gym, Spa, Yoga, Khu vui chơi…
Bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp dự án Chelsea Residence Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy.
DT 106m2 thiết kế 3PN 2WC, ban công thoáng sáng ngập tràn vượng khí
Đầy đủ tiện ích đẳng cấp: Bể bơi, Gym, Spa, Yoga, Khu vui chơi…
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 106 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn hộ cao cấp chelsea residence trần kim xuyến 106m 3pn nội thất đẳng cấp 14,5 tỷ", có mã số #321968, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu