TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Căn hộ goldmark city hồ tùng mậu 93m chỉ 7ty bán trong tháng 3 2026
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 300 triệu
93 m2 (5x8)
2 pn
2 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN CĂN GÓC 2PN – 86m² – 2 BAN CÔNG – GIÁ TỐT TẠI Goldmark City, Hồ Tùng Mậu
???? Diện tích: 86m²???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – căn góc thoáng???? 2 ban công – đón gió và ánh sáng tự nhiên???? Giá bán: 7,3 tỷ
✔ Khu đô thị đầy đủ tiện ích: TTTM, bể bơi, khu vui chơi, trường học…✔ Không gian sống xanh, mật độ xây dựng chỉ khoảng 23,3%, nhiều cây xanh và tiện ích nội khu. 
???? Liên hệ xem nhà: 0394 392 185
???? Diện tích: 86m²???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – căn góc thoáng???? 2 ban công – đón gió và ánh sáng tự nhiên???? Giá bán: 7,3 tỷ
✔ Khu đô thị đầy đủ tiện ích: TTTM, bể bơi, khu vui chơi, trường học…✔ Không gian sống xanh, mật độ xây dựng chỉ khoảng 23,3%, nhiều cây xanh và tiện ích nội khu. 
???? Liên hệ xem nhà: 0394 392 185
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Căn hộ goldmark city hồ tùng mậu 93m chỉ 7ty bán trong tháng 3 2026", có mã số #306768, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu