Căn liền kề osaka eurowindow twin parks - cơ hội mua dưới giá thị trường
Tháp Vàng, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
17 nghìn
75 m2 (8x9.3)
1 pn
1 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
VỊ TRÍ: Trục Osaka khu đẹp nhất dự ánGần công viên tiện ích nội khu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Căn liền kề osaka eurowindow twin parks - cơ hội mua dưới giá thị trường", có mã số #320660, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu