???? biệt thự view hồ trung hòa - nhân chính - 180m2 - lô góc - ô tô - giá 42tỷ
Phố Hoàng Ngân, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
42 tỷ
180 m2 (8x19)
5 pn
5 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Diện tích 180m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 8m. Vị trí \"vàng\" hiếm có, lô góc 3 mặt thoáng, tọa lạc ngay đường ven hồ cực đẳng cấp. Ngõ thông tứ tung, ô tô vào nhà, chỉ cách mặt phố 50m.
⁃ Khu vực trung tâm kết nối các tuyến phố huyết mạch: Lê Văn Lương, Vũ Trọng Phụng, Láng, Nguyễn Trãi. Không gian xanh mát, không khí trong lành, cực kỳ lý tưởng để ở hoặc xây mới toà Apartment dòng tiền, toà văn phòng siêu cấp.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay.
⁃ Diện tích 180m2, 4 tầng, mặt tiền rộng 8m. Vị trí \"vàng\" hiếm có, lô góc 3 mặt thoáng, tọa lạc ngay đường ven hồ cực đẳng cấp. Ngõ thông tứ tung, ô tô vào nhà, chỉ cách mặt phố 50m.
⁃ Khu vực trung tâm kết nối các tuyến phố huyết mạch: Lê Văn Lương, Vũ Trọng Phụng, Láng, Nguyễn Trãi. Không gian xanh mát, không khí trong lành, cực kỳ lý tưởng để ở hoặc xây mới toà Apartment dòng tiền, toà văn phòng siêu cấp.
⁃ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? biệt thự view hồ trung hòa - nhân chính - 180m2 - lô góc - ô tô - giá 42tỷ", có mã số #321345, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu