Cần tiền bán gấp nhà sổ hồng riêng – xã an linh, huyện phú giáo, bình dương ( xã an long, hcm mới )
Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương
1 tỷ 650 triệu
290 m2 (10x29)
2 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
CẦN TIỀN BÁN GẤP NHÀ SỔ HỒNG RIÊNG – xã AN LINH, Huyện PHÚ GIÁO, BÌNH DƯƠNG ( xã An Long, HCM mới )
- Vị trí trung tâm: Ngay khu chợ – trường học – nhà thờ – UBND, tiện sinh hoạt và kinh doanh nhỏ.
+ Diện tích: 10m x 29m (290m²)+ Nhà có:- 2 phòng ngủ- Phòng khách rộng- Bếp + WC- Sân trước rộng đậu xe thoải mái- Sân sau thoáng mát
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.
- Giá bán nhanh: 1 tỷ 650 triệu (còn bớt lộc cho khách thiện chí)
- Liên hệ: 0379110128,cc
- Vị trí trung tâm: Ngay khu chợ – trường học – nhà thờ – UBND, tiện sinh hoạt và kinh doanh nhỏ.
+ Diện tích: 10m x 29m (290m²)+ Nhà có:- 2 phòng ngủ- Phòng khách rộng- Bếp + WC- Sân trước rộng đậu xe thoải mái- Sân sau thoáng mát
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.
- Giá bán nhanh: 1 tỷ 650 triệu (còn bớt lộc cho khách thiện chí)
- Liên hệ: 0379110128,cc
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 290 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần tiền bán gấp nhà sổ hồng riêng – xã an linh, huyện phú giáo, bình dương ( xã an long, hcm mới )", có mã số #309050, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu