Chỉ 3 tỷ – nhà lô góc 64m² ngang 4,8m sát trường chinh – dọn vào ở ngay
Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
3 tỷ
64 m2 (48x13.5)
2 pn
2 wc
46 phút trước
Thông tin mô tả:
???? CHỈ 3 TỶ – NHÀ LÔ GÓC 64m² NGANG 4,8m SÁT TRƯỜNG CHINH – DỌN VÀO Ở NGAY ????
???? Diện tích đẹp hiếm có: 64m² (4,8m x 13,5m)???? Kết cấu: Trệt + lầu, 2PN rộng rãi???? Vị trí: Hẻm thông Phan Văn Hớn – Trường Chinh
✨ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:✔️ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, cực nhiều ánh sáng & gió trời✔️ Ngang gần 5m hiếm gặp – không gian rộng thoáng✔️ Kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp, vào ở ngay✔️ Sân để xe rộng, tiện cho gia đình đông người✔️ Khu dân cư an ninh, di chuyển thuận tiện mọi hướng
???? Chỉ vài phút ra Trường Chinh, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
???? Giá cực tốt chỉ: 3 TỶ (thương lượng chính chủ)
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt cực hiếm khu vực!
???? Diện tích đẹp hiếm có: 64m² (4,8m x 13,5m)???? Kết cấu: Trệt + lầu, 2PN rộng rãi???? Vị trí: Hẻm thông Phan Văn Hớn – Trường Chinh
✨ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:✔️ Nhà lô góc 2 mặt thoáng, cực nhiều ánh sáng & gió trời✔️ Ngang gần 5m hiếm gặp – không gian rộng thoáng✔️ Kết cấu chắc chắn, nội thất đẹp, vào ở ngay✔️ Sân để xe rộng, tiện cho gia đình đông người✔️ Khu dân cư an ninh, di chuyển thuận tiện mọi hướng
???? Chỉ vài phút ra Trường Chinh, gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
???? Giá cực tốt chỉ: 3 TỶ (thương lượng chính chủ)
???? Liên hệ ngay để xem nhà thực tế – cơ hội sở hữu nhà đẹp giá tốt cực hiếm khu vực!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 3 tỷ – nhà lô góc 64m² ngang 4,8m sát trường chinh – dọn vào ở ngay", có mã số #321562, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu