Chỉ 7 tỷ hơn - có ngay nhà đẹp hxh gò dầu tân phú - sát vách aeon mall!
Đường Gò Dầu, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 50 triệu
53 m2 (4x13.5)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu dân trí cao, hẻm xe hơi sạch đẹp thông thoáng, vài bước ra Gò Dầu, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển mọi hướng.
Diện tích: 53M² (4 x 13.5)
Kết cấu 2 tầng gồm 2PN rộng rãi, phòng khách, bếp, ban công thoáng, đầy đủ công năng, nhà mới đẹp chỉ dọn vào ở.
Vị trí đẹp gần Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương, trường học, ngân hàng, tiện ích bủa vây, 3 phút là tới trung tâm mua sắm giải trí.
Phù hợp khách mua ở gia đình nhỏ, cho thuê giữ dòng tiền hoặc giữ tài sản lâu dài.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Giá chỉ 7.05 tỷ thương lượng tốt.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Khu dân trí cao, hẻm xe hơi sạch đẹp thông thoáng, vài bước ra Gò Dầu, vị trí trung tâm thuận tiện di chuyển mọi hướng.
Diện tích: 53M² (4 x 13.5)
Kết cấu 2 tầng gồm 2PN rộng rãi, phòng khách, bếp, ban công thoáng, đầy đủ công năng, nhà mới đẹp chỉ dọn vào ở.
Vị trí đẹp gần Aeon Mall Tân Phú, chợ Tân Hương, trường học, ngân hàng, tiện ích bủa vây, 3 phút là tới trung tâm mua sắm giải trí.
Phù hợp khách mua ở gia đình nhỏ, cho thuê giữ dòng tiền hoặc giữ tài sản lâu dài.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Giá chỉ 7.05 tỷ thương lượng tốt.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 53 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 7 tỷ hơn - có ngay nhà đẹp hxh gò dầu tân phú - sát vách aeon mall!", có mã số #323364, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu