Chỉ từ 9 tr/tháng là có thể sở hữu ngay the emerald garden view tại thuận an
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chỉ từ 9 tr/tháng là có thể sở hữu ngay The Emerald Garden View tại Thuận An
CĂN HỘ VIEW HỒ BƠI – GIÁ CHỈ 1,X TỶ – KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÒN
THE EMERALD GARDEN VIEW đang được nhiều khách hàng lựa chọn vì hội tụ đủ 3 yếu tố quan trọng:
- GIÁ DỄ MUA
- TÀI CHÍNH NHẸ
- KHÔNG GIAN Ở THẬT
- Thông tin căn hộ:
-Diện tích: 54m²
- Thiết kế: 2 phòng ngủ
- Ban công rộng
- View hồ bơi thoáng đẹp
- Giải pháp tài chính:
- Giá chỉ 1,x tỷ
- Chỉ từ 9 triệu/tháng là có thể sở hữu nhà
Đây là lựa chọn phù hợp cho:
- Gia đình trẻ
- Người đang thuê nhà
- Người muốn mua căn hộ vừa túi tiền nhưng vẫn đảm bảo chất lượng sống
- Sống giữa không gian xanh, thư giãn với hồ bơi nội khu, tận hưởng cuộc sống cân bằng ngay mỗi ngày.
Liên hệ ngay: 0932152647 Xem vị trí , nhà mẩu thông tin trực tiếp Phòng Kinh Doanh CĐT.
Chỉ từ 9 tr/tháng là có thể sở hữu ngay The Emerald Garden View tại Thuận An
CĂN HỘ VIEW HỒ BƠI – GIÁ CHỈ 1,X TỶ – KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG CÒN
THE EMERALD GARDEN VIEW đang được nhiều khách hàng lựa chọn vì hội tụ đủ 3 yếu tố quan trọng:
- GIÁ DỄ MUA
- TÀI CHÍNH NHẸ
- KHÔNG GIAN Ở THẬT
- Thông tin căn hộ:
-Diện tích: 54m²
- Thiết kế: 2 phòng ngủ
- Ban công rộng
- View hồ bơi thoáng đẹp
- Giải pháp tài chính:
- Giá chỉ 1,x tỷ
- Chỉ từ 9 triệu/tháng là có thể sở hữu nhà
Đây là lựa chọn phù hợp cho:
- Gia đình trẻ
- Người đang thuê nhà
- Người muốn mua căn hộ vừa túi tiền nhưng vẫn đảm bảo chất lượng sống
- Sống giữa không gian xanh, thư giãn với hồ bơi nội khu, tận hưởng cuộc sống cân bằng ngay mỗi ngày.
Liên hệ ngay: 0932152647 Xem vị trí , nhà mẩu thông tin trực tiếp Phòng Kinh Doanh CĐT.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ từ 9 tr/tháng là có thể sở hữu ngay the emerald garden view tại thuận an", có mã số #321677, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu