Chính chủ cần bán căn nhà tại đinh đức thiện, thị trấn cần đước, huyện cần đước, long an
Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2 tỷ 700 triệu
100 m2 (5x20)
2 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ Tại Đinh Đức Thiện, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long AnĐịa chỉ mới : Xã Cần Đước, Tây Ninh cách chợ bình chánh 4km cách five star 1.5 km
Diện tích: 100 m² ( 5m x 20m )Giá bán: 2,7 tỷ (thương lượng)
Kết cấu: nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu, 1 tum gồm 2 phòng ngủ và 3 wc.- Đường trước nhà 6mTiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học....Khu dân cư đông đúc, di chuyển thuận tiện khu này 300 căn đồng bộ giống nhau, dân cư ở full. do chuyển công tác nên bánPháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóngTiềm năng: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ Chính Chủ : 0948888063 để xem đất trực tiếp.
Diện tích: 100 m² ( 5m x 20m )Giá bán: 2,7 tỷ (thương lượng)
Kết cấu: nhà 2 tầng 1 trệt 1 lầu, 1 tum gồm 2 phòng ngủ và 3 wc.- Đường trước nhà 6mTiện ích xung quanh: Gần chợ, trường học....Khu dân cư đông đúc, di chuyển thuận tiện khu này 300 căn đồng bộ giống nhau, dân cư ở full. do chuyển công tác nên bánPháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG, thủ tục sang tên nhanh chóngTiềm năng: Đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lờiLiên hệ Chính Chủ : 0948888063 để xem đất trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Long An |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán căn nhà tại đinh đức thiện, thị trấn cần đước, huyện cần đước, long an", có mã số #317469, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu