Chính chủ cần bán nhà phố khu dân cư lavela garden phường bình chuẩn, tp. thuận an, bình dương.
Phường Bình Chuẩn, Thị xã Thuận An, Bình Dương
3 tỷ 40 triệu
62 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
BÁN NHÀ PHỐ KHU DÂN CƯ LAVELA GARDEN PHƯỜNG AN PHÚ, TP.HCM (phường bình chuẩn, bình dương)Chính chủ cần bán căn nhà phố xây mới trong khu dân cư Lavela Garden, vị trí đẹp, khu vực yên tĩnh và an ninh, có bảo vệ riêng.
Diện tích đất : 62 m2 (4 x 15.5)Diện tích nhà: 48m2 (4 x 12)Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu + STNhà đã có sổ hồng.Tình trạng: Nhà thô bên trong, đã hoàn thiện mặt ngoài, thuận tiện cho chủ mới tự thiết kế nội thất theo ý thích.Đường nội khu rộng (13m), khu dân cư đồng bộ, thoáng mát.Phù hợp ở lâu dài, cho thuê văn phòng đại điện, kinh doanh spa, làm đẹp, hoặc đầu tư.Vị trí: Phường An Phú, TP. HCM.Giá bán: 3,04 tỷ.Liên hệ chính chủ: A. Quang 0909533993 để xem nhà trực tiếp.
Diện tích đất : 62 m2 (4 x 15.5)Diện tích nhà: 48m2 (4 x 12)Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu + STNhà đã có sổ hồng.Tình trạng: Nhà thô bên trong, đã hoàn thiện mặt ngoài, thuận tiện cho chủ mới tự thiết kế nội thất theo ý thích.Đường nội khu rộng (13m), khu dân cư đồng bộ, thoáng mát.Phù hợp ở lâu dài, cho thuê văn phòng đại điện, kinh doanh spa, làm đẹp, hoặc đầu tư.Vị trí: Phường An Phú, TP. HCM.Giá bán: 3,04 tỷ.Liên hệ chính chủ: A. Quang 0909533993 để xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 62 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà phố khu dân cư lavela garden phường bình chuẩn, tp. thuận an, bình dương.", có mã số #310417, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu